Imarisha Kilimo Loan

Suluhisho za kina za kifedha zinazowaunga mkono wakulima na biashara za kilimo katika mnyororo mzima wa thamani wa kilimo—kuanzia uzalishaji wa mifugo na mazao hadi upatikanaji wa pembejeo na uendelezaji wa mashamba.

Imarisha Kilimo Loan
Business Loan

Imarisha Kilimo Loan

Sifa

  • Kiasi cha mkopo hadi KSh 300,000
  • Muda wa mkopo hadi miezi 24
  • Kiwango cha riba cha 10% kinachokokotolewa kulingana na salio linalopungua
  • Urejeshaji wa mkopo unaoendana na mizunguko ya uzalishaji
  • Fursa ya kuongezewa mkopo
  • Mikopo ya kidijitali Upatikanaji wa bima ya mifugo
  • Inasaidia ununuzi wa chakula cha mifugo, mifugo, ujenzi wa mabanda, biogesi, nishati ya jua, matangi ya maji, vifaa na mahitaji mengine ya shamba

Manufaa

  • Ufadhili wa kilimo unaonyumbulika
  • Urejeshaji unaoendana na mzunguko wa uzalishaji
  • Husaidia tija katika kilimo
  • Usaidizi wa bima
  • Upatikanaji wa fedha za nyongeza

Ungependa maelezo zaidi kuhusu Imarisha Kilimo Loan?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator