Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara

Huwezi kupata kile unachokitafuta? Wasiliana na kituo chetu cha huduma kwa wateja kwa 0709 218 000 au tembelea tawi lolote.

Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara

Huwezi kupata kile unachokitafuta? Wasiliana na kituo chetu cha huduma kwa wateja kwa 0709 218 000 au tembelea tawi lolote.

Kadi za ATM za CMFB ziko na alama ya Visa hivyo zinaweza kutumika tena kwenye ATM yoyote ya Visa. Hata hivyo, CMFB ina ushirikiano wa huduma za ATM na Benki ya Ushirika unaowezesha wateja wa CMFB kutumia mashirika, ATM na matawi ya Benki ya Cooperative kote nchini kwa malipo nafuu.

Benki ya Mikopo ya Caritas inatoa huduma za kibenki zinazodhibitiwa, wakati Vikundi vya Kujisaidia vya Caritas Nairobi vinafanya kazi kama makundi ya kijamii.

Hifadhi zako zinatibiwa kwa mujibu wa masharti ya kibenki na usalama yanayohitajika na benki.

Wasiliana na benki mara moja kupitia njia rasmi za huduma kwa wateja ili hatua za usalama zinazofaa zichukuliwe.
Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator