CARIMED | Nafuu. Inafikika. Bima ya Afya ya Pamoja
Ushuhuda 28/10/2025

CARIMED | Nafuu. Inafikika. Bima ya Afya ya Pamoja

CARIMED Health Cover ni amani yako ya akili katika kifuniko kimoja chenye nguvu cha afya. Nafuu. Inayopatikana. Kifunikio cha Afya kilichokamilika. Kifunikio cha Afya kilichoundwa kwa makundi pamoja na watu binafsi/nyumba. Kuletea huduma bora za afya kwa kila Mkenya

Kugeuza Udongo Kuwa Dhahabu: Fungua Mustakabali wa Biashara ya Kilimo na Caritas MFB
Ushuhuda 22/10/2025

Kugeuza Udongo Kuwa Dhahabu: Fungua Mustakabali wa Biashara ya Kilimo na Caritas MFB

Video hii inaangazia Benki ya Mikopo Ndogo ya Caritas (MFB), ikijikita katika juhudi zao za kuwawezesha wakulima kupitia ufadhili wa biashara ya kilimo. Jifunze jinsi Caritas MFB inavyosaidia uti wa mgongo wa kilimo wa Kenya

KARIBU NYUMBANI | KARIBU CARITAS MFB
Ushuhuda 30/09/2025

KARIBU NYUMBANI | KARIBU CARITAS MFB

Sikiliza wateja wetu wa ndani wakiwashirikisha uzoefu wao na kukukaribisha katika Benki ya Mikrofedha ya Caritas. Kwa wateja wetu — wanaothubutu kuota ndoto na kutafuta mshirika wa kifedha mwaminifu na wa kimaadili — tunasema: #KaribuNyumbani.

Not sure which loan is right for you?

Our team can help you choose the right financing solution for your business, contract or institutional project.

Talk to us
Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator