Caritas philosophy

Kulingana na maono ya Caritas ya upendo, tupo kuwezesha ukuaji wa ustawi unaoongozwa na familia.

Maono

Kuwa benki inayopendekezwa zaidi kwa ustawi wa kaya.

Dhamira

Kuendesha mabadiliko ya kimaadili kupitia huduma za kifedha za kudumu.

Core values

ETHICS

  1. Ethical
  2. Teamwork
  3. Honesty
  4. Inclusion
  5. Customer-Centric
  6. Stewardship

Kusudi Letu

Kukuza ustawi unaoendeshwa na kaya

Huduma ambazo huleta lengo hilo kwenye benki za kila siku.

  1. 01 Elimu ya fedha
  2. 02 Miamala na suluhisho za malipo
  3. 03 Akiba
  4. 04 Huduma za bancassurance
  5. 05 Huduma za mikopo
Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator