Caritas iling'ara katika Michezo ya Soka ya Interbanks ya 2026 kwa ushindi mkubwa wa 7-3 dhidi ya Benki ya Sidian
Spoti 12/10/2026

Caritas iling'ara katika Michezo ya Soka ya Interbanks ya 2026 kwa ushindi mkubwa wa 7-3 dhidi ya Benki ya Sidian

Caritas MFB FC walionesha ubora wa hali ya juu, wakipiga mabao saba dhidi ya Sidian Bank kuhakikisha ushindi wa 7-3 wa namna ya juu katika mashindano ya Interbanks! ⚽💪

Ni utendakazi wa nguvu sana kutoka kwa wanawake wetu!
Spoti 12/10/2026

Ni utendakazi wa nguvu sana kutoka kwa wanawake wetu!

Caritas MFB ilihakikisha darasa la kitaalamu kwenye uwanja wa netiboli, ikipata ushindi mkubwa wa 33 – 3 dhidi ya Bank of Baroda katika Michezo ya Interbank!

Benki ya Mikrofedha ya Caritas katika #InterBankGames2025
Spoti 25/09/2025

Benki ya Mikrofedha ya Caritas katika #InterBankGames2025

Kuhusu nguvu, kazi ya pamoja na hisia nzuri Hapa kuna mambo muhimu! ✨

Not sure which loan is right for you?

Our team can help you choose the right financing solution for your business, contract or institutional project.

Talk to us
Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator