Kuimarisha ushirikiano kwa athari kubwa zaidi!
Picha 07/10/2026

Kuimarisha ushirikiano kwa athari kubwa zaidi!

Leo, timu inayoongozwa na Mkurugenzi Mtendaji wetu, ilikutana na Maaskofu wa Metropoliteni wa Jimbo Kuu la Nairobi. Kikao chenye tija kilifanyika kuhusu hatua zetu muhimu na ukuaji wa kimkakati, tukithibitisha tena kujitolea kwetu kwa msingi wetu wa msingi na kuwajulisha wadau wetu wakuu jinsi taasisi yao inavyostawi. Mbele na juu! 📈

Wiki ya Huduma kwa Wateja 2026: Wiki hii ni yako
Picha 05/10/2026

Wiki ya Huduma kwa Wateja 2026: Wiki hii ni yako

Rangi angavu, tabasamu kubwa, na kujitolea kutokoma kwa Kazi Zaidi! ✨ Siku ya 2 ya Wiki ya Huduma kwa Wateja inahusu Kazi Zaidi. Leo tunatumia kila mawasiliano kusikiliza kwa kina zaidi, kufundisha vyema, na kuungana zaidi na wateja wetu wa kushangaza.

Kuijenga kwa ajili ya kesho. 📈
Picha 08/09/2026

Kuijenga kwa ajili ya kesho. 📈

Leo tuliheshimiwa kuwa mwenyeji wa timu ya Nairobi Securities Exchange PLC (NSE) kwa mkutano wa kimkakati wa ngazi ya juu uliozingatia ushirikiano wa kimkakati na kuongeza mtaji wa hisa wa Benki.

🏆 SISI NDIYO BENKI YA MICROFINANCE YA MWAKA! 🏆
Picha 15/08/2026

🏆 SISI NDIYO BENKI YA MICROFINANCE YA MWAKA! 🏆

Na tuzo inakwenda kwa… Benki ya Mikrofinansi ya Caritas! 🎉🙌🏽

Kuimarisha na kupanua ushirikiano wetu na Airtel Money
Picha 12/08/2026

Kuimarisha na kupanua ushirikiano wetu na Airtel Money

Leo, Benki, chini ya uongozi wa Mkurugenzi Mtendaji wetu, David Mukaru, ilikaribisha wajumbe kutoka Airtel Money Kenya waliotungwa na Mkurugenzi Mtendaji wa Kazi Bonke Michael, kwa kikao kilichoelekezwa kwenye kuimarisha na kupanua ushirikiano wetu.

Mpango Mkakati 2026–2030 (SP3)
Picha 18/06/2026

Mpango Mkakati 2026–2030 (SP3)

Leo inashuhudia hatua muhimu tunapoanzisha Mpango Wetu wa Kistratejia wa 2026–2030 (SP3), ni ahadi ya kuimarisha athari yetu na kuharakisha ustawi unaoendeshwa na kaya kote Afrika.

Wakati Mwingine wa Kujivunia 🏆
Picha 01/05/2026

Wakati Mwingine wa Kujivunia 🏆

Tunaheshimiwa kuitwa washindi katika Tuzo za Banking on Women 2025–2026, tukitambuliwa kwa Ubora katika Uwekezaji Mdogo wa Wanawake na Athari ya Jamii.

🏆 Wakati wa fahari! Benki Bora ya Mikrofainansi kwa Uzoefu wa Wateja 2025
Picha 30/04/2026

🏆 Wakati wa fahari! Benki Bora ya Mikrofainansi kwa Uzoefu wa Wateja 2025

🏆 Wakati wa fahari! Tumetambuliwa kama Benki Bora ya Mikrofainansia kwa Uzoefu wa Wateja 2025 na Umoja wa Mabanka wa Kenya (KBA).

🎉 Tunasherehekea ushindi MIKUBWA! 🎉
Picha 25/04/2026

🎉 Tunasherehekea ushindi MIKUBWA! 🎉

Benki ya Caritas inajivunia kung'aa katika #ThinkBusinessAwards2026, ikithibitisha tena dhamira yetu ya ubunifu, ukuaji, na mabadiliko ya jamii.

Tunajivunia kuwa tumetokea juu katika Kategoria ya Mikopo Midogo katika Tuzo za IIA za 2025
Picha 15/04/2026

Tunajivunia kuwa tumetokea juu katika Kategoria ya Mikopo Midogo katika Tuzo za IIA za 2025

Benki ya Caritas ilishiriki kwa fahari katika Tuzo ya Ukaguzi wa Ndani na Hatari ya 3 iliyopangwa na Taasisi ya Wahasibu wa Ndani Kenya - IIA Kenya kwa kaulimbiu ya “Kuongeza Athari.”

Caritas Nairobi ilisherehekea kumbukumbu yake ya miaka 40 kwa misa maalum
Picha 27/09/2024

Caritas Nairobi ilisherehekea kumbukumbu yake ya miaka 40 kwa misa maalum

Jumamosi tarehe 27 Aprili 2024 Caritas Nairobi ilisherehekea maadhimisho yake ya miaka 40 kwa misa maalum iliyofanyika Parokia ya Mama yetu wa Fatima, Kiriko.

Siku ya Taifa ya Upandaji wa Miti
Picha 02/05/2024

Siku ya Taifa ya Upandaji wa Miti

Benki ya Mikrofaini ya Caritas, CER, na Chuo cha Mafunzo ya Wafanyakazi wa Gereza la Ruiru walishirikiana katika Siku ya Kitaifa ya Kupanda Miti Pamoja, tulipanda miti katika Chuo cha Mafunzo ya Wafanyakazi wa Gereza la Ruiru, tukionyesha mshikamano na Wakenya wenzetu walioathirika na mafuriko. Ilikuwa jitihada iliyo jumuisha na kushirikisha wote, watoto kutoka CER walishiriki kikamilifu. Tukue pamoja kwa ajili ya kesho yenye kijani na angavu! 🌱

Not sure which loan is right for you?

Our team can help you choose the right financing solution for your business, contract or institutional project.

Talk to us
Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator