Akaunti ya Taasisi ya Shule

Akaunti ya Taasisi ya Shule

Lengo: Shule zinazohitaji huduma za kibenki za miamala.

Soma Zaidi
Mkopo wa Maendeleo au Uboreshaji wa Shule

Mkopo wa Maendeleo au Uboreshaji wa Shule

Lengo: Shule zinazohitaji maendeleo, upanuzi, ukarabati au uboreshaji wa muonekano.

Soma Zaidi
Mkopo wa Usafiri wa Shule

Mkopo wa Usafiri wa Shule

Lengo: Shule zinazopata rasilimali za usafiri kama vile mabasi ya shule.

Soma Zaidi
Mkopo wa Elimu wa Hekima

Mkopo wa Elimu wa Hekima

Lengo: Watu wanaotafuta ufadhili wa ada ya shule.

Soma Zaidi
Technologia Loan

Technologia Loan

Lengo: Shule zinazopata miundombinu muhimu ya kidijitali (maabara za kompyuta, CCTV na vifaa vya utambuzi wa bayometriki).

Soma Zaidi
Usafi Wa Mashule

Usafi Wa Mashule

Lengo: Shule zinazoboresha huduma za maji, usafi wa mazingira na usafi wa binafsi.

Soma Zaidi
Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator