Kukuza taaluma yako pamoja nasi..

Benki ya Mkopo Ndogo ya Caritas ni Benki ya Mikopo Ndogo inayokua kwa kasi zaidi nchini Kenya ambayo dira yake ni kuwa Benki inayopendwa zaidi kwa ustawi wa kaya. Kama sehemu ya mkakati wetu wa upanuzi, tunatafuta Wafanyakazi wa Nje wenye uwezo na sifa kujiunga katika dira yetu.

Zaidi ya kazi tu

Tunawekeza katika ukuaji na ustawi wa watu wetu.

Ukuaji wa Kazi

Ukuaji wa Kazi

Njia wazi za maendeleo na programu za kukuza kazi.

Afya na Ustawi

Afya na Ustawi

Bima kamili ya matibabu kwa ajili yako na wale unawaitegemea.

Kujifunza na Maendeleo

Kujifunza na Maendeleo

Mafunzo ya kuendelea, vyeti, na msaada wa elimu.

Utamaduni Bora

Utamaduni Bora

Sehemu ya kazi ya ushirikiano na jumuishi inayothamini kila sauti.

Ajira zilizopo sasa

Chunguza fursa katika idara na matawi yetu.

Fulltime Nairobi

Afisa Mtendaji wa Kisheria

Kutoa msaada wa kisheria wa kitaalamu kwa wakati unaofaa na kwa ufanisi kwa Benki katika masuala ya kibiashara, mikopo, mikataba, kanuni, mashauri ya kesi na mengineyo ya uendeshaji, huku ikisaidia katika kutambua na kudhibiti hatari za kisheria na kusaidia katika kufuata mahitaji ya kisheria na ya kanuni yanayohitajika.

Jiandikishe
Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator