Jinsi ya Kubenki

Benki ya Wakala 01 Benki ya Wakala

01 Agent Network

Benki ya Wakala

Wakala ni kiumbe ambacho kimekopesheka na MFB na kimeidhinishwa na Benki Kuu kutoa huduma za MFB kwa niaba ya MFB.

Huduma Zinazotolewa kwa Wakala wa Caritas MFB

  1. Pokea Pesa
  2. Toa Pesa
  3. Uchunguzi wa Salio
  4. Taarifa Fupi
  5. Kufungua Akaunti
  6. Malipo ya bili (Inakuja hivi karibuni)
  7. Ushughulikiaji wa Hundi (Utoaji)
  8. Huduma za benki kwa njia ya simu

Mahitaji ya Kujiunga na Wakala Mpya

  1. Cheti cha usajili wa Biashara. Kwa biashara iliyosajiliwa pekee
  2. Usajili mwingine wowote k.m. wadhamini
  3. Asili na nakala za Kitambulisho na KRA PIMS na
  4. Leseni/kibali halali cha biashara
  5. Cheti cha mwenendo mzuri
  6. Taarifa za benki kwa mwaka 1
  7. Ksh 6000 kwa ajili ya usanidi wa kifaa na ada za maombi ya CBK
  8. Picha za biashara za ndani na nje
  9. Wasifu wa mtaala CV ya waombaji wote.
Benki Mkononi 02 Benki Mkononi

02 Mobile & USSD

Benki Mkononi

Huduma hii inatumiwa kwa miamala kupitia Caritas MFB USSD na App ya Caritas Pay na wateja wa Caritas MFB ambao wana akaunti za Caritas.

Jinsi ya kutumia benki kupitia simu

  1. Wateja waliosajiliwa wa simu wanapiga *810# kwa kutumia nambari ya simu iliyosajiliwa na kufuata maelekezo.
  2. OTP ya tarakimu 4 imetumwa kwa nambari uliyojiandikisha.
  3. Piga tena *810# na weka OTP iliyotumwa.
  4. Weka nambari mpya ya PIN na uthibitishe nambari mpya ya PIN.
  5. Piga tena *810# na ingiza PIN mpya — utaelekezwa moja kwa moja kwenye menyu za kupata huduma za simu.

Jinsi ya kufikia app ya Caritas Pay

  1. Pakua programu ya Caritas Pay kutoka Play Store / App Store.
  2. Kama wewe ni mteja mpya wa benki, jisajili mwenyewe kwenye USSD kwanza, kisha pakua app ya Caritas Pay.
  3. Kama wewe ni mteja wa sasa, thibitisha nambari yako ya simu kisha endelea kuingia.
  4. Chagua menyu unayopendelea na fuata maelekezo.
Benki mtandaoni 03 Benki mtandaoni

03 Online

Benki mtandaoni

Angalia salio, pitia taarifa na hama fedha kutoka kwa kivinjari, wakati wowote una muunganisho salama.

Jinsi ya kuanza

  1. Tembelea tawi au piga *810# kuomba benki mtandaoni.
  2. Utapokea kitambulisho chako cha mtumiaji na nenosiri la muda.
  3. Ingia na weka neno la siri jipya kwa matumizi ya kwanza.

Unachoweza kufanya

  1. Tazama salio na pakua taarifa za hesabu.
  2. Utapokea kitambulisho chako cha mtumiaji na nenosiri la muda.
  3. Ingia na weka neno la siri jipya kwa matumizi ya kwanza.
Benki ya Wakala 04 Benki ya Wakala

04 Agent Network

Benki ya Wakala

Wakala ni kiumbe ambacho kimekopesheka na MFB na kimeidhinishwa na Benki Kuu kutoa huduma za MFB kwa niaba ya MFB.

Kile unachoweza kufanya kwa wakala

  1. Malipo ya Uendeshaji wa Kila Siku
  2. Utoaji wa Mikopo
  3. Malipo ya Mtoa Huduma/Muuzaji/Mkandarasi kutoka kwa watu wengine
  4. Posho
  5. Ununuzi wa Muda wa Maongezi
  6. Malipo ya Mishahara
  7. Malipo ya Ziada
  8. Michango ya Pensheni
  9. Malipo ya Bima
  10. Malipo ya Kukodisha

Vipengele

  1. Malipo ya Kiotomatiki: Huwezesha Utoaji wa Fedha Kiotomatiki
  2. Ruhusa za Mtumiaji na Udhibiti wa Ufikiaji: Huruhusu waidhinishaji wote kuidhinisha Muamala Kutokana na Urahisi Wake
  3. Arifa na Tahadhari: Arifa na Tahadhari Kiotomatiki Ili Kuwafahamisha Watumiaji Kuhusu Hali ya Malipo, Utoaji Ujao, Miamala Iliyoshindwa
  4. Njia za malipo Chaguo: Husaidia Njia Mbalimbali za Malipo K.m. Kwa Benki na Waendeshaji wa Pesa za Simu
  5. USALAMA: Huhakikisha Ufikiaji Salama Kupitia Mifumo ya Uthibitishaji; Tokeni Hushirikiwa Kupitia Simu na Barua Pepe
  6. Kuripoti: Hutoa Maarifa Kuhusu Historia ya Malipo, Hali ya Muamala na Data Nyingine Zinazohusika.
  7. Rahisi kwa Mtumiaji: Hutoa Kiolesura Rahisi Kutumia Kwa Watumiaji Kusogeza na Kusimamia Malipo kwa Ufanisi.
  8. Ufikiaji wa Simu: Huruhusu Watumiaji Kupata na Kusimamia Malipo Kupitia Vifaa vya Simu kwa Urahisi.
Caritas Changa 05 Caritas Changa

05 Agent Network

Caritas Changa

Wakala ni kiumbe ambacho kimekopesheka na MFB na kimeidhinishwa na Benki Kuu kutoa huduma za MFB kwa niaba ya MFB.

Vipengele

  1. Michango ya simu isiyo na mshono.
  2. Ufuatiliaji wa maendeleo kwa wakati halisi.
  3. Uwazi na salama
  4. Imebinafsishwa kwa ajili ya lengo lako.
  5. Pata kiungo cha kipekee kinachoweza kushirikiwa.
  6. Weka lengo na ufuatilie kila mchango kwa wakati halisi.
  7. Wachangiaji hulipa kwa urahisi kupitia Lipa Na Caritas Paybill.

Mahali ambapo inaweza kutumika

  1. Usaidizi wa Msiba
  2. Uchangishaji Fedha wa Dharura wa Matibabu
  3. Shule / Kanisa/ Maendeleo/ Vituo vya Kichungaji
  4. Ustawi wa Wachungaji, Michango ya Waseminari
  5. Hija (za Ndani na Kimataifa)
  6. Programu za Michango ya Kanisa
  7. Maandalizi ya Harusi
  8. Sherehe za Ruracio na Jadi
  9. Fedha za Elimu na Ufadhili wa Udhamini Mahitaji (Kulingana na sababu)

Mahitaji

  1. Nakala ya Kitambulisho
  2. TENGENEZA Nakala ya PIN
  3. Muundo wa ada au barua ya kuingia
  4. Cheti cha kifo
  5. Barua kutoka parokia
  6. Barua kutoka hospitalini
  7. Badilisha Fomu ya Maombi
Kadi 06 Kadi

06 Agent Network

Kadi

Prepaid cards, ATM Cards(Visa branded)

Prepaid Cards

  1. Ufanisi wa mifumo bila pesa taslimu
  2. Kurahisisha Uendeshaji, kuingia na kutoka
  3. Utayarishaji wa dharura
  4. Usimamizi wa foleni
  5. Usalama na urahisi
  6. Ujuzi wa kifedha na upangaji bajeti kwa wanafunzi
  7. Upatikanaji wa rasilimali za shule
  8. Udhibiti wa matumizi
  9. Ufuatiliaji na uwazi
  10. Uhakikisho wa Usalama
  11. Urahisi wa kupakia fedha

Kwa wateja wa Caritas mfb na wasio wateja wa benki

  1. Hakuna Akaunti ya Benki Inayohitajika: Huna haja ya akaunti ya kawaida ya hundi au akiba ili kumiliki au kutumia kadi ya kulipia kabla.
  2. Salio Lililopakiwa Mapema: Lazima uongeze pesa (ongeza-juu) kabla ya kufanya manunuzi au kutoa pesa taslimu, na matumizi yanasimama wakati salio linafikia sifuri.
  3. Hakuna Ukaguzi wa Mikopo: Watoaji hawafanyi ukaguzi wa mikopo au kuhitaji historia ya mikopo ili kuidhinisha au kutoa kadi.
  4. Hakuna Deni au Riba: Kwa sababu huwezi kukopa pesa, kadi haikusanyi malipo ya riba au bili za mkopo za kila mwezi.
  5. Kukubalika Kimataifa na Mtandaoni: Kadi nyingi huendeshwa kwenye mitandao mikubwa kama Visa au Mastercard, ikikuruhusu kununua katika maduka, mtandaoni, au katika ATM duniani kote.
  6. Usalama Ulioimarishwa: Kwa kuwa haijaunganishwa na akaunti yako kuu ya benki, kupoteza kadi au kuiharibu huonyesha salio lililopakiwa awali pekee badala ya akiba yako yote.

ATM Cards(Visa branded)

  1. Toa pesa taslimu katika mashine zote za kutolea pesa (ATM) zenye chapa ya VISA - Gharama ni nafuu zaidi kupitia mawakala na mashine za ATM za Cooperative Bank
  2. Ununuzi wa bidhaa
  3. Malipo ya mtandaoni
  4. Kununua mafuta
  5. Njia salama ya kufanya miamala
Kadi 07 Kadi

07 Money Transfer

Kadi

Huruhusu wateja kutuma na kupokea pesa kwa urahisi na kwa usalama kote ulimwenguni. Ni pamoja na huduma zifuatazo,

STK Push 08 STK Push

08 Agent Network

STK Push

Prepaid cards, ATM Cards(Visa branded)

Kile unachoweza kufanya kwa wakala

  1. Amana na kutoa fedha taslimu.
  2. Uchunguzi wa salio na taarifa ndogo.
  3. Malipo ya bili na uhamishaji wa fedha.
  4. Msaada wa kufungua akaunti.

Kabla ya kufanya muamala

  1. Thibitisha kuwa wakala ni tawi la Caritas lililo na chapa.
  2. Beba kitambulisho halali cha kitaifa.
  3. Usiweka PIN yako kwa wakala.
  4. Hifadhi risiti hadi muamala ukawe umeonekana kwenye akaunti yako.
Caritas Chama 09 Caritas Chama

09 Agent Network

Caritas Chama

Mapinduzi katika usimamizi wa fedha za vikundi (Chama). Inaboresha ufanisi, uwazi, na mawasiliano. Inaviwezesha vikundi kwa kutumia programu rahisi kutumia, ikichochea ukuaji wa kifedha kwa ajili ya vikundi na benki, huku ikiimarisha ushirikiano.

Vipengele

  1. Usajili wa Chama na Usajili wa Wanachama.
  2. Usanidi - Uwezo wa kuoanisha kulingana na mahitaji ya kikundi.
  3. Kurekodi na Kuripoti Miamala.

Mfumo huunga mkono chama/Vikundi n.k. ili kuepuka matatizo kama vile;

  1. Utunzaji wa Kumbukumbu kwa Mkono
  2. Ukosefu wa Uwazi
  3. Vikwazo vya Mawasiliano
  4. Upatikanaji Mdogo wa Huduma za Kifedha
  5. Wasiwasi wa Usalama
  6. Upangaji Mbaya wa Kifedha

Wateja Lengwa

  1. Mfumo Ikolojia wa Kanisa Katoliki yaani vikundi vya Kanisa, Ustawi wa SHG na Taasisi.
  2. Vyama vya ushirika.
  3. Chama.
  4. Asasi za Kiraia.
  5. Ustawi wa Shirika
Lipa na Caritas 10 Lipa na Caritas

10 In Person

Lipa na Caritas

Lipa na Caritas

Vipengele

  1. Namba za Akaunti Fupi na Rahisi Kukumbukwa:—Caritas MFB imetambulisha namba fupi zenye tarakimu 6 kuchukua nafasi ya namba za akaunti ndefu zenye tarakimu 13. Hii inawarahisishia wateja kukumbuka na kuingiza namba zao za akaunti kwa usahihi, jambo linalopunguza makosa na malipo yasiyo sahihi.
  2. Misimbo mifupi inayochaguliwa na taasisi: Matumizi ya namba za udahili kama maelezo. Wanaweza hata kutumia misimbo mifupi iliyopo ambayo tayari wanaifahamu, ikiwa inapatikana.
  3. Kuhusisha Thamani ya Kihisia:-Wateja wana fursa ya kuchagua namba za akaunti ambazo zina umuhimu au maana binafsi kwao.
  4. Simulizi za Miamala Zinazoweza Kubinafsishwa:-Lipa Na Caritas inaruhusu wamiliki wa tikiti kuongeza maelezo au maelezo yaliyobinafsishwa kwenye miamala. Kipengele hiki hurahisisha upatanisho na husaidia kufuatilia shughuli za kifedha kwa ufanisi zaidi.
  5. Urahisi wa Matumizi na Ufanisi:-Lipa Na Caritas imeundwa ili kurahisisha michakato ya kibenki na kuifanya iwe rafiki zaidi kwa mtumiaji. Inakuza usahihi katika miamala na kuboresha uzoefu wa jumla wa mteja.

Faida

  1. Kujiunga bure
  2. Muda wa kukamilisha mchakato (TAT) na uingizaji wa watumiaji ulioboreshwa
  3. Gharama nafuu
  4. Urahisi wa upatanisho wa hesabu
  5. Arifa – Arifa za papo hapo
  6. Usalama wa fedha – Fedha haziwezi kurejeshwa (hazibatilishiki)
  7. Uwezo wa mifumo kufanya kazi pamoja (Interoperability)
  8. Urahisi wa kupata pesa taslimu
B2B Coop 11 B2B Coop

11 Agent Network

B2B Coop

B2B Coop

Vipengele

  1. Inaruhusu Caritas MFB kuweka fedha kwenye akaunti yao kupitia matawi na mawakala wa Benki ya COOP.
  2. Wateja wa Caritas MFB wanaweza kuweka hundi kwenye akaunti zao katika matawi ya Benki ya COOP.
Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator