Kilimobiashara

Mnyororo wa thamani ya kilimo

Kilimobiashara

Njia nne za kukua. Chagua bidhaa hapa chini uone tunachofadhili — kutoka mashamba na viwanja hadi vifaa na ada za shule.

Suluhisho za mkulima

Ufadhili kwa kila mkulima

Kutoka mazao ya chakula na mifugo hadi ardhi, vifaa na elimu — chagua kadi uone Mkopo wa Imarisha Kilimo unaweza kufadhili nini.

Kilimo cha mazao ya chakula

Kilimo cha viazi
Viazi
Kilimo cha ngano
Ngano
Kilimo cha mahindi
Mahindi
Kilimo cha chai
Chai

Ufugaji

Ufugaji wa nguruwe
Nguruwe
Ufugaji wa kuku
Kuku
Ufugaji wa maziwa
Maziwa

Maendeleo ya shamba

Ghala za shamba
Ghala za shamba
Makazi ya mifugo
Makazi ya mifugo
Hifadhi baridi ya mazao
Hifadhi baridi

Ununuzi wa shamba

Ardhi ya kilimo
Ardhi ya kilimo

Ufadhili wa vifaa

Vifaa vya maziwa
Vifaa vya maziwa
Mashine za shamba
Mashine za shamba

Hekima Education

Elimu ya Hekima kwa wanafunzi
Hekima Education

Agro-Dealers

Duka la pembejeo za kilimo
Agrovet
Mbegu bora kutoka kwa wauzaji
Mbegu bora
Chakula cha mifugo na pembejeo
Chakula na pembejeo

Ungependa maelezo zaidi kuhusu ?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator