Mkopo wa Imarisha Kilimo

 Ufugaji wa Mifugo 01 Ufugaji wa Mifugo

01

Ufugaji wa Mifugo

Ufugaji wa Mifugo

Vipengele

  1. Chakula bora cha mifugo na pembejeo za mifugo
  2. Bima ya mifugo na huduma za mifugo (veterinari)
  3. Mashine za kukamua maziwa, vifaa vya maziwa, na uongezaji thamani
  4. Urejeshaji wa mkopo unaoendana na mzunguko wa uzalishaji; fursa ya kupata nyongeza ya mkopo
  5. Biogesi, nishati ya jua, matangi ya maji, na vifaa vingine vya kilimo na ufugaji
 Ufugaji wa Mifugo 02 Ufugaji wa Mifugo

02

Ufugaji wa Mifugo

Ufugaji wa Mifugo

Vipengele

  1. Mbegu bora, mbolea na pembejeo za kilimo
  2. Vifaa vya umwagiliaji na zana za kilimo za kisasa
  3. Bima ya mazao
  4. Urejeshaji wa mikopo kulingana na mzunguko wa uzalishaji; fursa ya kupata nyongeza ya mikopo
  5. Biogesi, nishati ya jua, matangi ya maji na vifaa vingine vya kilimo
  6. Usaidizi katika ukodishaji wa ardhi kwa ajili ya kilimo
Wauzaji wa Bidhaa za Kilimo 03 Wauzaji wa Bidhaa za Kilimo

03

Wauzaji wa Bidhaa za Kilimo

Wauzaji wa Bidhaa za Kilimo

Vipengele

  1. Ufadhili wa pembejeo za kilimo, mbegu bora na mbolea
  2. Ununuzi wa mifugo na mtaji wa uendeshaji
  3. Ufadhili wa vifaa vya kilimo
Ufadhili wa Maendeleo ya Kilimo 04 Ufadhili wa Maendeleo ya Kilimo

04

Ufadhili wa Maendeleo ya Kilimo

Ufadhili wa Maendeleo ya Kilimo

Vipengele

  1. Ujenzi wa nyumba za mashambani na maghala
  2. Majengo ya kufugia wanyama na vifaa vya kuhifadhia bidhaa katika hali ya baridi
  3. Majengo ya makazi na ya biashara, pamoja na miundombinu mingine inayohusiana na shughuli za kilimo
Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator