Kiungo cha Kikundi cha Sasa

Akaunti ya kawaida kwa Vikundi vya Kujisaidia (SHGs) ndani ya mfumo wa Kanisa Katoliki.

Kiungo cha Kikundi cha Sasa
Business Loan

Kiungo cha Kikundi cha Sasa

Sifa

  • Hakuna ada ya uendeshaji wa akaunti.
  • Hakuna gharama za miamala.
  • Upatikanaji wa huduma za benki kwa njia ya mtandao na simu ya mkononi.
  • Kitabu cha hundi kinapatikana kwa ombi.

Ungependa maelezo zaidi kuhusu Kiungo cha Kikundi cha Sasa?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator