Akaunti ya fedha taslimu

Akaunti ya kawaida kwa watu binafsi wanaoendesha biashara zisizosajiliwa, ambao wanaweza kuhitaji au kutohitaji kitabu cha hundi.

Akaunti ya fedha taslimu
Business Loan

Akaunti ya fedha taslimu

Sifa

  • Hutumia kitabu cha hundi
  • Gharama ya 33 kwa kila muamala kwa miamala 20 ya kwanza
  • Uwezo wa kupata huduma ya overdraft (kutoa fedha zaidi ya salio)
  • Kadi ya benki (Debit Card)
  • Huduma ya benki kwa simu ya mkononi
  • Huduma ya benki kwa mtandao

Ungependa maelezo zaidi kuhusu Akaunti ya fedha taslimu?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator