Akaunti ya Nawiri

Watu wanaotaka kupata kwa urahisi akaunti ya akiba au akaunti ya kawaida inayoruhusu miamala.

 Akaunti ya Nawiri
Business Loan

Akaunti ya Nawiri

Sifa

  • Kwa ajili ya ada za akaunti
  • Hakuna kiwango cha chini cha salio la uendeshaji
  • Upatikanaji wa mikopo ya simu
  • mufikiaji wa kadi ya malipo ya Visa
  • Amana na uondoaji unaoweza kubadilika
  • Huduma za Kibenki kwa Simu na Intaneti
  • Uwezo wa kutumia kitabu cha hundi

Manufaa

  • Huduma rahisi za kibenki za kila siku
  • Upatikanaji wa fedha kwa urahisi na uhuru
  • Urahisi wa huduma za kibenki kidijitali

Ungependa maelezo zaidi kuhusu Akaunti ya Nawiri?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator