Bima ya gharama za mwisho

Hujulikana pia kama “bima ya mazishi”. Hutoa kiasi fulani cha pesa iwapo kifo kitatokea, na hivyo kuhakikisha kuwa gharama za mazishi zinalipwa.

Bima ya gharama za mwisho
Business Loan

Bima ya gharama za mwisho

Mahitaji

  • Bima ya Dhimaav ya Wahusika Wengine Pekee (TPO)
  • Nakala ya kitambulisho
  • Nakala ya namba ya kodi (PIN)
  • Malipo ya malipo ya bima (premium).

Ungependa maelezo zaidi kuhusu Bima ya gharama za mwisho?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator