Bima ya Hatari Zote za Wakandarasi (CAR)

Lengo: Miradi ya ujenzi

Bima ya Hatari Zote za Wakandarasi (CAR)
Business Loan

Bima ya Hatari Zote za Wakandarasi (CAR)

Sifa

  • Inashughulikia kazi, vifaa na mitambo
  • Ulinzi dhidi ya majeraha kwa watu wengine au uharibifu wa mali zao

Manufaa

  • Hulinda miradi ya ujenzi dhidi ya hatari kubwa
  • Husaidia kudhibiti dhima zinazohusisha wahusika wengine

Ungependa maelezo zaidi kuhusu Bima ya Hatari Zote za Wakandarasi (CAR)?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator