Nunua na uuze fedha za kigeni

Nunua na uuze fedha za kigeni

Furahia huduma rahisi za kubadilisha fedha za kigeni kwa mahitaji yako binafsi na ya kibiashara, kwa viwango vya kubadilisha fedha vyenye ushindani.

Soma Zaidi
Akaunti za Fedha za Kigeni

Akaunti za Fedha za Kigeni

Fungua akaunti ya akiba au akaunti ya kawaida ya fedha za kigeni, na uweze kutuma, kupokea, na kuhifadhi fedha kwa urahisi katika sarafu unayoichagua.

Soma Zaidi
Swift Transfers

Swift Transfers

Tuma na upokee pesa kuvuka mipaka kwa urahisi. Huduma zetu za uhamisho wa SWIFT zinakuwezesha kufanya na kupokea malipo ya kimataifa kwa usalama na urahisi, katika sarafu za kigeni.

Soma Zaidi
RTGS Transfers

RTGS Transfers

Fanya uhamisho wa fedha kati ya benki za ndani kwa haraka na kwa urahisi—katika sarafu za kigeni pale inapohitajika—kwa ajili ya shughuli zako za kibiashara na binafsi.

Soma Zaidi
Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator