Mkopo wa Kununua Kiwanja na Ujenzi

Watu wanaotaka kupata ardhi ambayo haijaendelezwa au kujenga.

Mkopo wa Kununua Kiwanja na Ujenzi
Business Loan

Mkopo wa Kununua Kiwanja na Ujenzi

Sifa

  • Hakuna gharama zilizofichika
  • Huduma ya haraka
  • Viwango vya riba vya ushindani
  • Masharti rahisi ya dhamana

Manufaa

  • Inasaidia upatikanaji wa ardhi na ujenzi
  • Mipango ya dhamana inayoweza kubadilika

Ungependa maelezo zaidi kuhusu Mkopo wa Kununua Kiwanja na Ujenzi?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator