Mkopo wa Biashara kwa ajili ya Ununuzi wa Kiwanja na Ujenzi

Biashara zinazotafuta ufadhili wa ardhi au ujenzi.

Mkopo wa Biashara kwa ajili ya Ununuzi wa Kiwanja na Ujenzi
Business Loan

Mkopo wa Biashara kwa ajili ya Ununuzi wa Kiwanja na Ujenzi

Sifa

  • Ufadhili wa ununuzi wa kiwanja wa hadi 80%
  • Ufadhili wa ujenzi wa hadi 90%
  • Viwango vya riba nafuu
  • Utekelezaji wa haraka

Manufaa

  • Inasaidia upatikanaji wa mali
  • Inasaidia ujenzi na upanuzi

Ungependa maelezo zaidi kuhusu Mkopo wa Biashara kwa ajili ya Ununuzi wa Kiwanja na Ujenzi?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator