Mkopo wa Biashara ya Boresha

Wateja katika biashara ya majengo ya kupangisha.

Mkopo wa Biashara ya Boresha
Business Loan

Mkopo wa Biashara ya Boresha

Sifa

  • Muda wa ulipaji unaonyumbulika
  • Viwango vya riba vya ushindani
  • Mchakato wa haraka
  • Taratibu za dhamana zinazonyumbulika

Benefits

  • Inasaidia mahitaji ya ukarabati na ujenzi
  • Inasaidia kuboresha mali inayozalisha mapato

Ungependa maelezo zaidi kuhusu Mkopo wa Biashara ya Boresha?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator