Ushuhuda

CARIMED | Nafuu. Inafikika. Bima ya Afya ya Pamoja

28 Okt 2025 3 min read

CARIMED Health Cover ni amani yako ya akili katika kifuniko kimoja chenye nguvu cha afya. Nafuu. Inayopatikana. Kifunikio cha Afya kilichokamilika. Kifunikio cha Afya kilichoundwa kwa makundi pamoja na watu binafsi/nyumba. Kuletea huduma bora za afya kwa kila Mkenya

Video hii inaonyesha CARIMED Health Cover, mpango wa ushirikiano wa bima ya afya kati ya Kanisa Katoliki (hasa Jimbo Kuu la Nairobi) na Benki ya Microfinance ya Caritas. Imeundwa kushughulikia changamoto za kudumisha kifedha zinazokabili hospitali zinazohusiana na dini wakati wa mabadiliko katika mifumo ya afya ya kitaifa, bidhaa hii inalenga kutoa huduma za afya zinazoweza kupatikana na nafuu kwa Wakenya wote.

Mambo muhimu kutoka kwenye video:

  • Mpango unaoongozwa na Kanisa: Bidhaa hii ilitekelezwa kutokana na ugumu unaokabili hospitali kupata bidhaa na kulipa wafanyakazi, kuhakikisha zinaweza kuendelea kuhudumia jamii kwa ufanisi (0:02-1:04).

  • Upatikanaji mpana: CARIMED inatoa chaguzi kwa viwango mbalimbali vya kipato—chini, kati, na juu—ikihakikisha inabaki kuwa suluhisho linalojumuisha wote (2:42-2:48).

  • Vipengele vya kipekee: Kifuniko hiki kimeelezwa kama bidhaa ya nyumbani isiyochagua kutokana na umri au hali za kudumu, na kinaruhusu kipindi kifupi cha kusubiri cha siku 14 (13:49-14:32). Ushiriki wa wadau: Wasimamizi wa hospitali na viongozi wa dini, kama Sister Esther Moi na Padre Reuben Jagi, walihusika katika mikutano ya ushauri wakati wa maendeleo ya bidhaa, kuhakikisha inashughulikia mahitaji halisi ya kwenye ardhi (2:49-3:34, 5:09-5:58).

  • Athari ya hospitali: Vituo kama St. Francis Community Hospital na Jamaa Mission Hospital tayari vinatumia bidhaa hii, na kuripoti kuwa imesaidia sana katika mchakato wa kuingiza wagonjwa na matibabu (14:39-15:07).

Lengo kuu la CARIMED ni kufanikisha usawa katika upatikanaji wa huduma za afya kote Kenya na kuboresha ujasiri wa kifedha wa taasisi za afya zinazotegemea dini ili kuhakikisha zinaendelea kudumu (15:57-16:31, 18:23-19:03).

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator