Ushuhuda

KARIBU NYUMBANI | KARIBU CARITAS MFB

30 Sep 2025 3 min read

Sikiliza wateja wetu wa ndani wakiwashirikisha uzoefu wao na kukukaribisha katika Benki ya Mikrofedha ya Caritas. Kwa wateja wetu — wanaothubutu kuota ndoto na kutafuta mshirika wa kifedha mwaminifu na wa kimaadili — tunasema: #KaribuNyumbani.

Video hii inaonyesha mashuhuda kutoka kwa wateja wa ndani na wafanyakazi wa Benki ya Mikrofinans Caritas.

Mada kuu zinazoibuka kutoka kwenye video ni pamoja na:

  • Mazingira ya Karibu na Kuwakaribisha: Benki inasisitiza utamaduni wa "kama nyumbani", ikialika yeyote kujiunga bila kujali dini yao (0:49 - 1:05).

  • Msaada kwa Wateja: Benki inasaidia wateja kufanikisha malengo ya kifedha, kama kununua ardhi au vyombo vya usafirishaji, ikikazia mshikamano na fahari miongoni mwa wanachama wake (1:08 - 1:22).

  • Uwezeshaji wa Wafanyakazi: Wafanyakazi wanaelezea utamaduni wa kazi tulivu na wa kujumuisha unaothamini talanta na ubunifu (1:46 - 2:29).

  • Jamii na Ukuaji: Benki inahimiza maendeleo binafsi, ikiwemo mikopo ya elimu, ushirikishwaji wa michezo, na vikao vya "men's conclave" kusaidia wafanyakazi kukua kiukamilifu (3:10 - 4:17).

Tembelea tawi lililo karibu nawe ili upate huduma binafsi zinazofanya Benki ya Mikrofinans Caritas ihisi kama nyumbani.

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator