Akaunti ya Taasisi

Walengwa: Majimbo ya Kanisa, vyama vya kidini na tume.

Akaunti ya Taasisi
Business Loan

Akaunti ya Taasisi

Sifa

  • Kwa ada za leja
  • Hakuna gharama za miamala
  • Ukusanyaji wa pesa taslimu ulioboreshwa
  • Upatikanaji wa huduma za benki mtandaoni na simu
  • Kitabu cha hundi kinapoombwa
  • Nyaraka rahisi
  • Meneja wa uhusiano aliyejitolea
  • Huduma za CIT kwa msingi wa mahitaji

Manufaa

  • Gharama za chini za miamala
  • Usimamizi bora wa fedha taslimu
  • Usaidizi maalum

Ungependa maelezo zaidi kuhusu Akaunti ya Taasisi?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator