Mkopo wa Maendeleo wa Shepherd

Lengo: Makanisa au taasisi za kidini zilizosajiliwa kwa ajili ya kufadhili miradi na upatikanaji wa mali.

Mkopo wa Maendeleo wa Shepherd
Business Loan

Mkopo wa Maendeleo wa Shepherd

Sifa

  • Viwango vya riba vinavyoweza kubadilika
  • Hakuna faini kwa malipo ya mapema
  • Mikopo yenye dhamana na isiyo na dhamana
  • Uchakataji wa haraka
  • Masharti ya ulipaji yanayoweza kubadilika
  • Masharti yaliyorahisishwa
  • Meneja uhusiano aliyejitolea kukuhudumia

Manufaa

  • Uendelevu ulioboreshwa wa taasisi
  • Husaidia miradi na upatikanaji wa rasilimali

Ungependa maelezo zaidi kuhusu Mkopo wa Maendeleo wa Shepherd?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator