Akaunti ya Taasisi ya Kutaniko

Lengo: Makundi na jumuiya za kidini.

Akaunti ya Taasisi ya Kutaniko
Business Loan

Akaunti ya Taasisi ya Kutaniko

Sifa

  • Hakuna ada za leja
  • Hakuna gharama za miamala
  • Ukusanyaji wa pesa taslimu ulioboreshwa
  • Upatikanaji wa huduma za benki mtandaoni na simu
  • Kitabu cha hundi
  • Mahitaji yaliyorahisishwa
  • Meneja wa uhusiano aliyejitolea
  • Huduma za CIT kwa mahitaji

Manufaa

  • Huduma rahisi za kibenki kwa taasisi
  • Usimamizi bora wa fedha taslimu

Ungependa maelezo zaidi kuhusu Akaunti ya Taasisi ya Kutaniko?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator