Mkopo wa Kifedha kwa Ajili ya Mali za Kutaniko

Lengo: Jumuiya za kidini zinazopata mali.

Mkopo wa Kifedha kwa Ajili ya Mali za Kutaniko
Business Loan

Mkopo wa Kifedha kwa Ajili ya Mali za Kutaniko

Sifa

  • Ufadhili wa Malipo ya Bima
  • Viwango vya riba vya ushindani
  • Huduma ya haraka
  • Ufadhili wa hadi 100% kwa mabasi ya shule

Manufaa

  • Inasaidia upatikanaji wa mali
  • Usaidizi wa kifedha unaonyumbulika

Ungependa maelezo zaidi kuhusu Mkopo wa Kifedha kwa Ajili ya Mali za Kutaniko?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator