Ufadhili wa Mali – Ufadhili wa Magari ya Wagonjwa

Lengo: Taasisi za afya zinazopata magari ya kisasa ya kubebea wagonjwa.

Ufadhili wa Mali – Ufadhili wa Magari ya Wagonjwa
Business Loan

Ufadhili wa Mali – Ufadhili wa Magari ya Wagonjwa

Sifa

  • Ufadhili wa ununuzi wa gari la wagonjwa

Manufaa

  • Huboresha mwitikio wa dharura
  • Huunga mkono huduma kwa wagonjwa

Ungependa maelezo zaidi kuhusu Ufadhili wa Mali – Ufadhili wa Magari ya Wagonjwa?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator