Ufadhili wa Vifaa vya Kitiba

Lengo: Taasisi za afya zinazonunua vifaa vya tiba.

Ufadhili wa Vifaa vya Kitiba
Business Loan

Ufadhili wa Vifaa vya Kitiba

Sifa

  • Ushirikiano na MEDS pamoja na wasambazaji wengine wa vifaa vya tiba
  • Usaidizi katika uhakiki wa ubora na uwasilishaji kwa wakati

Manufaa

  • Inasaidia upatikanaji wa vifaa vya tiba
  • Inasaidia taasisi kupata vifaa vya ubora

Ungependa maelezo zaidi kuhusu Ufadhili wa Vifaa vya Kitiba?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator