Akaunti ya Taasisi ya Shule

Lengo: Shule zinazohitaji huduma za kibenki za miamala.

 Akaunti ya Taasisi ya Shule
Business Loan

Akaunti ya Taasisi ya Shule

Sifa

  • Urahisi wa kuangalia salio
  • Kitabu cha hundi
  • Uwezekano wa kutoa fedha zaidi ya salio (overdraft)
  • Matumizi ya kadi ya benki (debit card)
  • Huduma salama ya benki mtandaoni

Manufaa

  • Huduma rahisi ya kibenki ya shule
  • Upatikanaji wa huduma ya overdraft
  • Huduma salama ya kibenki kidijitali

Ungependa maelezo zaidi kuhusu Akaunti ya Taasisi ya Shule?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator