Mkopo wa Elimu wa Hekima

Lengo: Watu wanaotafuta ufadhili wa ada ya shule.

Mkopo wa Elimu wa Hekima
Business Loan

Mkopo wa Elimu wa Hekima

Sifa

  • Ada zinazolipwa moja kwa moja shuleni
  • Hundi za benki za bure kwa ajili ya shule
  • Ushughulikiaji wa haraka
  • Viwango vya riba vya ushindani

Manufaa

  • Malipo rahisi ya ada ya shule
  • Hupunguza shinikizo la papo hapo la gharama za elimu

Ungependa maelezo zaidi kuhusu Mkopo wa Elimu wa Hekima?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator