Mkopo wa Usafiri wa Shule

Lengo: Shule zinazopata rasilimali za usafiri kama vile mabasi ya shule.

Mkopo wa Usafiri wa Shule
Business Loan

Mkopo wa Usafiri wa Shule

Sifa

  • Ufadhili wa hadi 100% kama ilivyoainishwa kwenye broshua ya shule
  • Muda wa kurejesha mkopo wa hadi miezi 60
  • Malipo ya muhula yanaruhusiwa
  • Upatikanaji wa ufadhili wa mabasi ya shule yanayotumia nishati ya umeme (EV)

Manufaa

  • Hufanya upatikanaji wa usafiri wa shule kuwa rahisi zaidi
  • Mpango rahisi wa ulipaji kwa muhula

Ungependa maelezo zaidi kuhusu Mkopo wa Usafiri wa Shule?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator