Akaunti ya Caritas Pamoja

Lengo: Watu binafsi ambao ni wanachama wa vikundi vya kujisaidia (SHGs) vinavyohusishwa na Kanisa Katoliki.

Akaunti ya Caritas Pamoja
Business Loan

Akaunti ya Caritas Pamoja

Sifa

  • Hakuna ada za akaunti
  • Punguzo la 50% kwenye ada ya kutoa pesa kaunta (OTC)
  • Hakuna kiwango cha chini cha salio la uendeshaji
  • Riba ya kuvutia
  • Huduma ya benki kwa simu ya mkononi
  • Huduma ya benki mtandaoni
  • Upatikanaji wa kadi ya benki (debit card)

Manufaa

  • Akiba nafuu
  • Ufikiaji wa kidijitali
  • Imeundwa kwa ajili ya wanachama wa vikundi vya kujisaidia (SHG)

Ungependa maelezo zaidi kuhusu Akaunti ya Caritas Pamoja?

Branch Locator Open a Digital Account Contact Us (WhatsApp) Agents Locator